Thuốc acegoi giá bao nhiêu??

Ngày 24/05 năm 2019 | Câu nói hay | Tag:

Thuốc acegoi là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền?: Thuốc acegoi là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền? Nhiều người thắc mắc Thuốc acegoi là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền? bài viết hôm nay Báo thanh niên sẽ giải đáp điều này. Bài viết liên quan: Thuốc agi ery 500 là thuốc gì? Thuốc agimlisin 10 là thuốc...

Thuốc acegoi là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền?:

Thuốc acegoi là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền?

Nhiều người thắc mắc Thuốc acegoi là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền? bài viết hôm nay Báo thanh niên sẽ giải đáp điều này.

Bài viết liên quan:

    Thuốc agi ery 500 là thuốc gì?

    Thuốc agimlisin 10 là thuốc gì?

    Thuốc aginmezin 10 là thuốc gì?

Mục lục

    1 Thuốc acegoi là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền?

      + 1 Thuốc acegoi là thuốc gì? có tác dụng gì?

      + 2 Thành phần của thuốc:

      + 3 Liều dùng và cách dùng:

      + 4 Những người không nên dùng thuốc:

      + 5 Tác dụng phụ:

      + 6 Thuốc acegoi giá bao nhiêu tiền?

Thuốc acegoi là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền?

Thuốc acegoi là thuốc gì? có tác dụng gì?

Thuốc acegoi là thuốc giảm đau – hạ sốt có tác dụng:

– Điều trị chứng cảm – sốt
– Hỗ trợ giảm đau nhẹ – vừa như đau răng, đau đầu, đau bụng, đau nhức cơ…

Thành phần của thuốc:

Paracetamol 325mg
Chlorpheniramin maleat 2mg
Tá dược vừa đủ 1 gói 3g

Thuốc acegoi là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền?

Liều dùng và cách dùng:

– Trẻ em từ 1 đến 3 tuổi: Ngày 1 gói x 3 lần
– Trẻ em từ 4 đến 5 tuổi: Ngày 1-2 gói x 3 lần
– Người lớn: Ngày 2 gói x 3 lần
– Dùng thuốc sau khi ăn

Những người không nên dùng thuốc:

– Mẫn cảm với thành phần của thuốc
– Thiếu hụt G6PD, bệnh lý tim-gan-thận-phổi
– Bệnh thiếu máu nhiều lần
– Phụ nữ mang thai và cho con bú (cẩn thận)

Tác dụng phụ:

– Dị ứng, ngứa
– tiêu chảy, chóng mặt, hoa mắt
– Buồn nôn, mệt mỏi

Thuốc acegoi giá bao nhiêu tiền?

– Thuốc acegoi có giá 1+ 000 / hộp 10 gói 3g.

Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng bào chế:Bột pha hỗn dịch uống
Đóng gói:Hộp 10 gói x 3g
Thành phần: Paracetamol 325mg, Chlorpheniramin maleat 2mg
SĐK:VD-5402-08
Nhà sản xuất: Công ty cổ phần Dược phẩm 3/2 (F.T.PHARMA) – VIỆT NAM

Qua bài viết Thuốc acegoi là thuốc gì có tác dụng gì giá bao nhiêu tiền? của chúng tôi có giúp ích được gì cho các bạn không, cảm ơn đã theo dõi bài viết.

Từ khóa liên quan:

tìm Thuốc acegoi
tên Thuốc acegoi
giá Thuốc acegoi
công dụng Thuốc acegoi
tác dụng Thuốc acegoi
cách dùng Thuốc acegoi

Thuốc acegoi là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền?

Có thể bạn quan tâm